ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
89 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงขวัญชนก ไม่มีนามสกุล |
1. นางสาวสุกัญญา ปาเจริญ |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงสุรีรัตน์ หวานสนิท |
1. นางสาวสุกัญญา ปาเจริญ |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 |
82 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายกวิน จันทร์นุมาส |
1. นายเอกราช ชัยมาตร |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายชินวุฒิ หนูน้อย 2. เด็กหญิงนัทธมน ศรีฤทธิ์ 3. เด็กหญิงนันทิชา แก้วกลัด |
1. นางสาวอณุภา จันทร์อ่ำ |
5 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายณัฐธนัท กระต่ายทอง |
1. นางสาวกมลชนก พาสร้อย |
6 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
89 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายวิทยา อัตตโน |
1. นางสาวกมลชนก พาสร้อย |
7 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
8 |
1. เด็กชายธีระภัทร รัตนพงศ์ |
1. นางสาวสุภิญญา สาริบุตร |
8 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายนพดล สอาดเอี่ยม 2. เด็กหญิงเอื้ออารีย์ จ่างประภัสสร |
1. นางสาวสุภิญญา สาริบุตร |
9 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายกฤตพรต อาจปักษา 2. เด็กหญิงกัญยรัตน์ ล้ำเลิศ |
1. นางพงศ์พัชรา โพธิ์จำเริญ |
10 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายจีรพัฒน์ กาญจนก้องไกล 2. เด็กหญิงสุรีรัตน์ หวานสนิท 3. เด็กชายอาทิตย์ จุมทอง |
1. นางสาวจรูญรัตน์ นิยมศาสตร์ |
11 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงน้ำฝน ไม่ปรากฏ 2. เด็กชายสหรัฐ อิ่มใจ 3. เด็กหญิงอทิตยา เขจรเนตร |
1. นางสาวปนัดดา บัวลอย 2. นางสาวเกศสุดา แก้วสุวรรณ |
12 |
ปฐมวัย |
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงชัชนันย์ คงสุวรรณ 2. เด็กหญิงอทิตยา เขจรเนตร 3. เด็กหญิงเมขลา อัตตโน |
1. นางสาวปนัดดา บัวลอย 2. นางสาวเกศสุดา แก้วสุวรรณ |