ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงวนิดา พหันธงชัย |
1. นางสาววารุณีย์ วงศ์สีชา |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
91 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายภัทรภร เวียงพรหมมา |
1. นางสาววารุณีย์ วงศ์สีชา |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 |
88 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายประวีร์เทพ แสงงาม |
1. นางสาวเจนจิรา พละเสน |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงปาลิตา จันทร์ลา |
1. นายเดชธนู มณีปกรณ์ |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
76 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายณัฐวุฒิ แก้วกันหา |
1. นางสาวศิรินทร์ทิพย์ ไชยสัตย์ |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
83 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงชนกนันท์ ทองนำ 2. เด็กชายทรงสิทธิ์ พิมมี |
1. นางสาววลัยลักษณ์ หอกคำ 2. นางสาวศิรินทร์ทิพย์ ไชยสัตย์ |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงณัชริญา สีปัด 2. เด็กชายปกาศิต เบ็ญจะมาต |
1. นางสาววลัยลักษณ์ หอกคำ 2. นางสาวศิรินทร์ทิพย์ ไชยสัตย์ |
8 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 |
-1 |
- |
|
1. เด็กชายชญานนท์ บุตรดี 2. เด็กหญิงอิรวดี ลอดชาย |
1. นายเดชธนู มณีปกรณ์ |
9 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายภานุวัฒน์ บุตรสุวรรณ |
1. นางสาวคีญาภัทร นันทะวงค์ |
10 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
99 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงณีรนุช ทองโคตร |
1. นายณรงค์ฤทธิ์ บุญเฉลิม |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
94 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงธิดารัตน์ บุตรดี |
1. นายณรงค์ฤทธิ์ บุญเฉลิม |
12 |
ปฐมวัย |
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
88 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงจีรสา ณ ศฤงคราญ 2. เด็กหญิงณรินทร์รัตน์ เหล็กดี 3. เด็กชายเสฏฐวุฒิ อินทะสร้อย |
1. นางสาวคีญาภัทร นันทะวงค์ |
13 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายภูริชญา มหาชัย |
1. นางสาววลัยลักษณ์ หอกคำ |