ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
86 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายพันกร พรมกสิกร |
1. นางสาวสีสุดา สุกุล |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงนิพาดา สมสุข |
1. นางสาวอารีย์ พรมวรรณ์ |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 |
86 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงวิมลวรรณ ศรีซองเชศ |
1. นางสาวอารีย์ พรมวรรณ์ |
4 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงภีมพิมล สุขเกิด 2. เด็กหญิงวันนิภา ไชยจันทร์ |
1. นายอดิศักดิ์ จันมี 2. นายเกียรติศักดิ์ งับแสนสา |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายปรวัฒน์ สักขาพรม 2. เด็กหญิงวีรภัทรา โนมายา |
1. นางสาวสาลิกา คนเพียร 2. นายอดิศักดิ์ จันมี |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
86.5 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงพัชรภรณ์ ธุราวรรณ 2. เด็กชายอภิรักษ์ เกษทอง |
1. นางสาวสาลิกา คนเพียร 2. นายอดิศักดิ์ จันมี |
7 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 |
80 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงชนิดาภา บุตรสอน 2. เด็กหญิงพัชรีพร แสนมะณี |
1. นายพรเทพ ใบดี 2. นางสุดาพร บุญพูล |
8 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงนงรักษ์ ศรีเมือง 2. เด็กหญิงพีรดา ชมพูเกตุ |
1. นางสาวอารีย์ พรมวรรณ์ |
9 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงศวิตา สุทธิวงค์ 2. เด็กชายอนัญญา กำจ่าย |
1. นางสาวอารีย์ พรมวรรณ์ |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
84.6 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายศิวกร นรสาร |
1. นายอนุชา หมั่นคูณ |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงเหมรัตน์ อินชมชื่น |
1. นายอนุชา หมั่นคูณ |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงพัชรพร บัวศรี |
1. นายอนุชา หมั่นคูณ |
13 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 |
87.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายเหมพงศ์ อินชมชื่น |
1. นายอนุชา หมั่นคูณ |
14 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 |
88 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกัญญพัชร์ ศรีสด 2. เด็กหญิงณิชมน สีวงค์แก้ว 3. เด็กชายปิยวัฒน์ พรมบุตร 4. เด็กหญิงภีมพิมล สุขเกิด 5. เด็กหญิงวันนิภา ไชยจันทร์ 6. เด็กหญิงแพรวา แพงรูป |
1. นายเกียรติศักดิ์ งับแสนสา |
15 |
ปฐมวัย |
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
83 |
ทอง |
7 |
1. เด็กหญิงดนิตา กำเพชร 2. เด็กหญิงนุชรินทร์ บินลชัย 3. เด็กชายผดุงเดช สีวงศ์แก้ว |
1. นายอนุชา หมั่นคูณ |
16 |
เรียนรวม - ภาษาไทย |
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงนัยนา สุริยะวงค์ |
1. นางสายสมร ไตรธิเลน |
17 |
เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
91.5 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงขวัญฤดี หมั่นหินราช 2. เด็กชายพีรัชชัย ชมพูเกตุ |
1. นางสาวสาลิกา คนเพียร 2. นายอดิศักดิ์ จันมี |
18 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
91.5 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงชุตินันท์ สิงห์ใหญ่ |
1. นางสายสมร ไตรธิเลน |
19 |
เรียนรวม - วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายธนโชติ ชาประดิษฐิ์ 2. เด็กชายวัชรเกียรติ ยานสุวรรณ์ |
1. นางสาวสีสุดา สุกุล 2. นางสุดาพร บุญพูล |
20 |
เรียนรวม - วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกนกรัตน์ แก่นเชื้อ 2. เด็กชายไชยา เสนารักษ์ |
1. นางสาวสีสุดา สุกุล 2. นางสุดาพร บุญพูล |