ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงณัฐธยาน์ แสนพันนา |
1. นางรภัสสา ราชโส |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 |
98 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงปนัดดา กาญบุตร 2. เด็กหญิงปวีร์ธิดา แสนสิทธิ์ |
1. นางรภัสสา ราชโส 2. นางสาววนิดา ยิ่งยง |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 |
70 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายรัชชานนท์ โยทานันท์ |
1. นางสาววนิดา ยิ่งยง |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 |
60 |
ทองแดง |
4 |
1. เด็กหญิงปนัดดา กาญบุตร |
1. นางรภัสสา ราชโส |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายณัชพล แสนพันนา 2. เด็กหญิงณัฐธยาน์ แสนพันนา |
1. นางรภัสสา ราชโส 2. นางสาววนิดา ยิ่งยง |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายบารมี อุ่นวิเศษ 2. เด็กหญิงสิรินทรา ร้อยพิลา |
1. นางสาวปทุมรัตน์ ศรีประทุมวงศ์ 2. นางวราศิลป์ กุลวงค์ |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกีรัตยา แสนพันนา 2. เด็กชายฉัตรเพชร โพธิไสย |
1. นางรภัสสา ราชโส 2. นางวราศิลป์ กุลวงค์ |
8 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 |
80 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายณัฐสิทธิ์ ร้อยพิลา 2. เด็กชายพรรศร พุทโท |
1. นางรภัสสา ราชโส 2. นางสาววนิดา ยิ่งยง |
9 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 |
96 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงชญาภา เม่นลาภเหมาะ |
1. นางสาววนิดา ยิ่งยง |
10 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายสรวิชญ์ ฮดทวายทา |
1. นางสาววนิดา ยิ่งยง |
11 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
96.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายชยพล บุตละคร 2. เด็กชายนันทกร ร้อยพิลา 3. เด็กหญิงปาณณิตตา อายุกลาง |
1. นางสาวปทุมรัตน์ ศรีประทุมวงศ์ 2. นางสาวภัณฑิรา ศรีธิราช |
12 |
เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายศักดา แสนพันนา 2. เด็กหญิงเสาวภา แสนพันนา |
1. นางรภัสสา ราชโส 2. นางวราศิลป์ กุลวงค์ |