ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
82 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงปพิซญา ศรีประทุมวงศ์ |
1. นางศิริพร บัวพุธ |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงพิณชญาพร อ่อนโก้ก |
1. นางศิริพร บัวพุธ |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 |
82 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงมุนินท์ งาสิทธิ์ |
1. นางสาวพนิดา จันทะลุน |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงณัฏมล นามตาแสง |
1. นางสาวจิราภรณ์ พลพันธ์ |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 |
88 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายอัครชัย ผาน้อย |
1. นางสาวจิราภรณ์ พลพันธ์ |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
88 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายอิทธิเดช ศรีเมืองคุณ |
1. นางสาวจิราภรณ์ พลพันธ์ |
7 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายธีรเชษฐ์ วรรณทอง 2. เด็กชายอณาวิล พรมภิบาล |
1. นางสาวพนิดา จันทะลุน 2. นางสาวสุดารัตน์ แสนสุมา |
8 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายจตุรมงคลวัฒน์ นวลตา |
1. นางสาวพนิดา จันทะลุน |
9 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงชลธิชา ไชยสุวรรณ 2. เด็กหญิงณัฐชานันท์ แปลงไธสงค์ 3. เด็กหญิงณัฐปภา ถ้าสมพร |
1. นางสาวพนิดา จันทะลุน 2. นางสาวสุดารัตน์ แสนสุมา |
10 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายรัฐภาค กันกระโทก 2. เด็กชายอชิรวิชญ์ จันบาน |
1. นายพศวัต คนซื่อ 2. นางสาวสุดารัตน์ แสนสุมา |
11 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 |
88 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายธีรเชษฐ์ วรรณทอง 2. เด็กชายรัฐภาค กันกระโทก |
1. นายพศวัต คนซื่อ 2. นางสาวสุดารัตน์ แสนสุมา |
12 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
81 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายกิตติกร คลังพระทรัพย์ 2. เด็กหญิงณัฏฐิกา วรรณทอง |
1. นายชัยณรงค์ อ่อนทุม 2. นางรวีวัลย์ ภาษาพรม |
13 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกัลยา ศรีวิเศษ 2. เด็กชายอนุพล ทองรุ่ง |
1. นางรวีวัลย์ ภาษาพรม 2. นางศิริพร บัวพุธ |
14 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 |
81 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงนิศารัตน์ บริบูรณ์ 2. เด็กหญิงยลวดี ศีละกุล |
1. นายชัยณรงค์ อ่อนทุม 2. นายพศวัต คนซื่อ |
15 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
82.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงมิณฑิตา ภาษาพรม |
1. นางสาวจิราภรณ์ พลพันธ์ |
16 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายกันตภูมิ หมาดปูเต๊ะ 2. เด็กชายกิตติภูมิ หมาดปูเต๊ะ 3. เด็กชายจักรพงษ์ โสดาลี 4. เด็กชายชลธาราศักดิ์ บัวพุธ 5. เด็กชายธีรภัทร บัวพุธ 6. เด็กชายเกียรติคุณ พระลักพิทักษ์ |
1. นายชัยณรงค์ อ่อนทุม 2. นางสาวพนิดา จันทะลุน 3. นายพศวัต คนซื่อ |
17 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
86 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายนรินทร์ฤทธิ์ อาจพงศา 2. เด็กชายพงศธร โคตรบรม 3. เด็กหญิงรินรดา แก้วศรีสุข |
1. นางสาวนิตยา บัวคำ 2. นางสาวสุดารัตน์ แสนสุมา |
18 |
ปฐมวัย |
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
86 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงธนาภา จันทะลุน 2. เด็กหญิงวรัญญา พจนา 3. เด็กชายโซคิว เต้งซู |
1. นางสาวนิตยา บัวคำ 2. นางสาวสุดารัตน์ แสนสุมา |
19 |
เรียนรวม - ภาษาไทย |
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงภัทรกันย์ เดื่อไธสงค์ |
1. นางศิริพร บัวพุธ |
20 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงภัทรกันย์ เดื่อไธสงค์ |
1. นางสาวสุดารัตน์ แสนสุมา |