ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงมุชิตา พิมพ์ภาเรือ |
1. นางสาวสินใจ ปิมแปง |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
0 |
เข้าร่วม |
|
1. เด็กหญิงมุชิตา พิมพ์ภาเรือ |
1. นางสาวศิริวัฒนา ผาฤพล |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงวาสนา อันตระโลก |
1. นางสาวสินใจ ปิมแปง |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงเขมจิรา สาสิงห์ |
1. นางสาวศิริวัฒนา ผาฤพล |
5 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 |
97 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงณิชานันท์ บุตรพรหม 2. เด็กหญิงรจณา ทองวิเศษ |
1. นางสาวสินใจ ปิมแปง |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงนิชานันท์ บุตรพรหม |
1. นายอภิวัฒน์ แสนสิริ |
7 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงภคพร ขันแก้ว |
1. นายอภิวัฒน์ แสนสิริ |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงณัฐวดี แก้วอุดม 2. เด็กหญิงบัวทอง พาเลิศ 3. เด็กหญิงภัทรธิดา โงชาฤทธิ์ 4. เด็กหญิงสุกัญญา สจิตขาว 5. เด็กหญิงสุคนธรส เจริญคร |
1. นายนที มุ้งแป้ง 2. นายอภิวัฒน์ แสนสิริ |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ ขันตะโคตร 2. เด็กหญิงปิ่นอนงค์ วงศ์สุวรรณ 3. เด็กหญิงมณีรัตน์ เรืองศิลป์ 4. เด็กหญิงอุทุมพร ขุนเทียน 5. เด็กหญิงเปมิกา พาเลิศ |
1. นางสาวปภาวรินทร์ ไตรธิเลน 2. นางสาวศิริวัฒนา ผาฤพล |
10 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงธาราทิพย์ กลิ่นเดช 2. เด็กชายนันทิพัฒฑ์ หมื่นไทยสงค์ |
1. นางพิศมัย กิณเรศ |
11 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
92 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงขวัญจิรา บุตรละคร 2. เด็กชายพัสกร อินทร์รักษา |
1. นางพิศมัย กิณเรศ |
12 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายพัสกร อินทร์รักษา 2. เด็กหญิงเนตรนภา จันทร์พรหมมา |
1. นายกรวิชญ์ ธนชัยภิวัฒนกุล 2. นายนที มุ้งแป้ง |
13 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงธิดารัตน์ บุตรพรหม 2. เด็กหญิงภคพร ขันแก้ว |
1. นายจิระวิทย์ อำภาวงค์ 2. นางสาวสินใจ ปิมแปง |
14 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงวิมลรัตน์ พละสุข 2. เด็กหญิงสุวภัทร ปาปะตัง |
1. นายจิระวิทย์ อำภาวงค์ 2. นายอภิวัฒน์ แสนสิริ |
15 |
หุ่นยนต์ |
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายกฤษณพงศ์ เจริญท้าว 2. เด็กชายภูริทัต ศรีหาเพท 3. เด็กชายวงศกร เพ็ชรรัก |
1. นายจิระวิทย์ อำภาวงค์ 2. นายนที มุ้งแป้ง |
16 |
หุ่นยนต์ |
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายกิตติกวิน สุทธิ 2. เด็กชายณัฐกานต์ แสนพันนา 3. เด็กหญิงพชรวรรณ บุตรพรหม |
1. นายกรวิชญ์ ธนชัยภิวัฒนกุล 2. นายจิระวิทย์ อำภาวงค์ |
17 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายชนธัญ ขันนาเลา 2. เด็กชายลิขิต บุตรพรหม 3. เด็กชายศุภกร สิงหาเขตร์ |
1. นางสาวปภาวรินทร์ ไตรธิเลน 2. นางสาวสินใจ ปิมแปง |
18 |
ปฐมวัย |
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
86 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงปภิณทิพย์ จันทร์เพ็ง 2. เด็กหญิงปิยอร กันนะราช 3. เด็กหญิงวิรัลพัชร พรมเพ็ญ |
1. นายนที มุ้งแป้ง 2. นางสาวปภาวรินทร์ ไตรธิเลน |
19 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายกนกพล สุทธิ |
1. นางสาวศิริวัฒนา ผาฤพล |