ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 |
82 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงปัณพร ศิริมนตรี |
1. นางสาวประภาพร ธรรมบุตร |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 |
89 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงนันทิชา โชคเกื้อ |
1. นางอักษราภัค บุษราคำ |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงบัณฑิตา โยไทยเคลื่อน 2. เด็กหญิงเปรมิกา อินทะมาระ |
1. นางสาวประภาพร ธรรมบุตร 2. นางอักษราภัค บุษราคำ |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 |
76 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายจิรายุ พรมวังค์ |
1. นางสาวสุนิสา นิลแสง |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
68 |
ทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงจุฬารัตน์ บางจักร์ |
1. นางสาวสุนิสา นิลแสง |
6 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 |
70 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงภัทรวี พรรณวงค์ 2. เด็กหญิงวริศรา สมานขึ้น 3. เด็กหญิงศศิประภา บางจักร์ |
1. นางสาวพัชราวดี สุตะโคตร 2. นางอักษราภัค บุษราคำ |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงสุภาวิดา ใฝ่สีทา |
1. นางสาวธาดารัตน์ ผาคุยคำ |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายชินภัทร พลรัตน์ |
1. นางสาวธาดารัตน์ ผาคุยคำ |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 |
83 |
ทอง |
8 |
1. เด็กหญิงปภาวรินทร์ ใฝ่สีทา 2. เด็กชายศุภกร โสภา |
1. นางสาวพัชราวดี สุตะโคตร 2. นางสาวสุนิสา นิลแสง |
10 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงณัฐชา สุพร 2. เด็กชายวรวัส ศาลาทอง |
1. นางสาวประภาพร ธรรมบุตร 2. นางอักษราภัค บุษราคำ |
11 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 |
98 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงกัญญ์ณัฐชา คำภา 2. เด็กหญิงพุธิตา ัปัตโชติชัย |
1. นางสาวพัชราวดี สุตะโคตร 2. นางอักษราภัค บุษราคำ |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 |
91.3 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงปภาวรินทร์ ใฝ่สีทา |
1. นางสาวพัชราภรณ์ นวลมณี |
13 |
ปฐมวัย |
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย |
84 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงภัทรดา พลรัตน์ 2. เด็กชายศุภกร บุญขัน 3. เด็กหญิงสุดารัตน์ น้อยสีเหลือง |
1. นางสาวธาดารัตน์ ผาคุยคำ 2. นางสาวประภาพร ธรรมบุตร |
14 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายอนันต์ แง่นาเหนือ |
1. นางสาวพัชราภรณ์ นวลมณี |
15 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายธันวา สีสอนมณี |
1. นางสาวสุนิสา นิลแสง |
16 |
เรียนรวม - ศิลปะ |
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 |
88.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายวรวิทย์ โต้ตอบ |
1. นางสาวพัชราภรณ์ นวลมณี |