ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
7 |
1. เด็กชายกันณภัทร คำขะ |
1. นางสาวเจนจิรา หอมจำปา |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงวรทิชชา อัคเสริญ |
1. นายธนพล อินธิสิทธิ์ |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกัลยาณี พันธ์เลิศ 2. เด็กหญิงปวีณา เตรียมตัว |
1. นายธนพล อินธิสิทธิ์ 2. นางสาวเจนจิรา หอมจำปา |
4 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงจิตรตา ศรีลารักษ์ 2. เด็กชายฉัตรเพชร มะณีวรรณ |
1. นางสาวจุฑารัตน์ ภูวงษา 2. นางสาวธณัฏฐา ภูพาที |
5 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
87 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงสุพิชญา ฮุ่งหวล 2. เด็กชายอภิรวิชญ์ วิริยะ |
1. นางสาวธณัฏฐา ภูพาที 2. นางสาวภัทรา พรหมศิริ |
6 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายนวพล สุระชัย 2. เด็กชายอถิรวิชญ์ วิริยะ |
1. นางสาวธณัฏฐา ภูพาที 2. นางสาวภัทรา พรหมศิริ |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายก้องเกียรติ ปลุกใจ 2. เด็กหญิงจิตรตา ศรีลารักษ์ 3. เด็กหญิงชุติมณทน์ ทะนงค์ 4. เด็กหญิงนัสสุดา ขจร 5. เด็กชายภูวเดช แสงทอง |
1. นางสาวจุฑารัตน์ ภูวงษา 2. นางสาวธณัฏฐา ภูพาที |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงธิดามาศ แสวงนาม |
1. นางสาวกชกร แพงอ่อน |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 |
85 |
ทอง |
5 |
1. เด็กชายก้องเกียรติ ปลุกใจ 2. เด็กหญิงชุติมณทน์ ทะนงค์ |
1. นางสาวสุภาวดี จำรักษา 2. นางสาวเจนจิรา หอมจำปา |
10 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดสวดมนต์บาลีแปลไทย ป.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายชิตวัน ผายเงิน 2. เด็กชายตะวัน คำภาวัน 3. เด็กหญิงพนิตธิดา สีสัน 4. เด็กหญิงรุ่งรณิดา เสงี่ยมพันธ์ 5. เด็กหญิงสุดารัตน์ พันนาคำ 6. เด็กชายอติเทพ บุญนิมิตร |
1. นางสาวจุฑารัตน์ ภูวงษา 2. นางสาวธณัฏฐา ภูพาที 3. นางสาวภัทรา พรหมศิริ |
11 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายจิรโชติ สีสมยา |
1. นางสาวกชกร แพงอ่อน |
12 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 |
85 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงพิมพ์ลภัส ทะนงค์ |
1. นางสาวกชกร แพงอ่อน |
13 |
ปฐมวัย |
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย |
86 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายธัญกรณ์ อุ่นคำ 2. เด็กหญิงปทิตตา จันทะเกษ 3. เด็กหญิงพิชยาดา ทองปลิว |
1. นางสาวจุฑารัตน์ ภูวงษา 2. นางสาวภัทรา พรหมศิริ |